Labarai

 • Hanyoyi 4 Masu Sauƙaƙa don Amfani da Ƙwallon Yoga Lokacin Aikinku

  Akwai wasu irin waɗannan kayan aiki a cikin dakin motsa jiki, irin su yoga balls, barbells, treadmills, da dai sauransu, amma ga daliban da suke yin yoga, yoga balls har yanzu sun fi shahara, sabo da jin dadi, kuma suna iya samun sakamako mai kyau na motsa jiki da asarar nauyi. .Don haka ta yaya kuke amfani da ƙwallon yoga?1. Aikin kujera mai bango: The...
  Kara karantawa
 • Menene ingancin matakan yoga bisa ga ƙungiyoyin mutane daban-daban?

  Kowane mataki na aikin yana da halayen yoga na musamman, kuma zaɓin yoga mat shima ya bambanta.Mafari ne novice yoga sabon shiga.A yayin aiwatar da aikin, saboda rashin isasshen iko na asana, ciwon haɗin gwiwa, saurin girgiza jiki, kuskure a aikace, sauƙin taɓa ƙasa, da sauransu sau da yawa yakan faru, ...
  Kara karantawa
 • Menene fa'idodin yara suna wasa da tabarmin wasan kumfa

  Da farko, menene fa'idodin yara masu wasa da kumfa mai wuyar warwarewa 1. Koyar da yara don fahimtar dangantakar da ke tsakanin "bangarorin" da "duka" - bari yara su san cewa "bangarorin" da yawa za a iya raba su cikin "duka", kuma "...
  Kara karantawa
 • Me yasa kafet ya kwanta kuma menene amfanin kafet

  Me yasa shimfida kafet ɗin ke farawa da fa'idodi da yawa na kafet: Na farko, tare da tsari mai matsewa da numfashi, kafet ɗin na iya ɗauka da keɓe raƙuman sauti, kuma yana da tasirin rufewar sauti mai kyau.Na biyu, ƙwanƙolin da ke saman kafet na iya kamawa da ɗaukar barbashin ƙurar da ke shawagi a cikin iska, e ...
  Kara karantawa
 • MATSALA MARTIAL ARTS GUDA BIYAR DOMIN KOYARWA

  TAMBAYOYI BIYAR MARTIAL ARTS DOMIN KOYARWA 1. FLOOR TILES Duk inda kuka shirya ɗaukar sabon dojo ɗinku da ingantacciyar hanya, matakin farko na kariya da kuka sanya yakamata ya zama fale-falen bene masu tsaka-tsaki.Matsalolin mu na kumfa EVA masu tsaka-tsaki suna haɗawa da tarwatsa cikin sauri, kuma suna samar da shimfidar shimfidar wuri mai sauƙi.
  Kara karantawa
 • Ana ba da hanyoyi masu sauƙi da sauƙi don ganowa:

  1. Katifun bene kayan gida ne.Don amincinsu da lafiyarsu, mafi girman ma'aunin sa ido na ƙasa da ƙasa shine “Oeko-tex standard 100″ takaddun shaida na muhalli na duniya.Cire wannan takaddun shaida yana nufin ba shi da lahani ga jikin ɗan adam, da tambarin sa da ...
  Kara karantawa
 • TPE yoga mat

  TPE yoga mat (1) TPE yoga mat ba mai guba bane, babu PVC kuma mara ƙarfe.(2) Halitta oxidative fatattaka, wanda za a iya sake yin amfani da kuma kauce wa gurbacewar muhalli.(3) Ta yi laushi da kyau, ƙasa tana tile, kuma duk tabarmar tana iya mannewa ƙasa ta kama ƙasa.(4) TPE yoga mats suna da nauyi, e ...
  Kara karantawa
 • Yadda za a tsaftace matin yoga?

  Matakan yoga abokin tarayya ne da muke da kusanci da kowace rana.Yana rubuta gumin mu kuma yana zana alamar ci gaba da ci gabanmu da ci gaba.Hakika, ya kamata mu kula sosai.Sabili da haka, wajibi ne don tsaftace matin yoga.Matasan yoga marasa tsabta suna iya ɗaukar ƙwayoyin cuta, fu ...
  Kara karantawa
 • 6 gaskiya game da yoga mats

  6 gaskiya game da yoga mats 1. Wane irin yoga mat ne mafi alhẽri a yi amfani da?Lokacin zabar da amfani da mats na yoga, sau da yawa muna tunanin cewa akwai kawai bambance-bambance a cikin kauri da girman.A gaskiya ma, akwai abubuwa da yawa don yoga mats, kuma aikin da ƙwarewar kayan daban-daban sun bambanta ...
  Kara karantawa
 • YADDA AKE ZABAR YOGA MAT

  YADDA AKE ZABAR YOGA MAT DA YA DACE Zaɓin tabarma ya kasance mai sauƙi ne, lokacin da ƴan bambancin launuka da kayan sun kasance.Yayin da yoga ya zama sananne, zaɓuɓɓuka suna ci gaba da faɗaɗa daga madaidaicin girman $ 10 PVC mat don farawa (ba a ba da shawarar ba) zuwa $ 130 mai zafi yoga madaidaicin yanayin yanayi ...
  Kara karantawa
 • Akwai fa'idodi guda uku ga yara yin wasanin gwada ilimi na EVA

  Akwai uku abũbuwan amfãni ga yara yin EVA wasanin gwada ilimi Yara son yin wasa da yanayi, da kuma ta hanyar daban-daban wasanni ko kayan wasa kuma iya inganta yara hankali, hali, ga yara zuwa dace m abin wasa ba zai iya kadan, a cikin kayan wasan yara, iya ilimi irin suna da yawa, da EVA wuyar warwarewa...
  Kara karantawa
 • Shin EVA Foam lafiya ne ga Jarirai da Yara?

  Ana gwada samfuran kumfa EVA da ƙarfi don tabbatar da aminci ga duk masu amfani, musamman yara da jarirai.A haƙiƙa, shimfidar kumfa ɗinmu tana fuskantar mafi ƙaƙƙarfan gwaji na kowane shimfidar mu.Wannan saboda ƙungiyoyin kare lafiyar mabukaci sun rarraba kayan kumfa EVA kamar tabarmi da fale-falen fale-falen a matsayin kayan wasan yara....
  Kara karantawa
123Na gaba >>> Shafi na 1/3